กระทู้แชท : ศุกร์ 24 ก.ค. 52

nickoe's picture
4320
พี่ก๊อกไม่ยอมตั้ง ตั้งเองก็ได้ ฮ่า.......................
ง่วงครับ

ikok's picture
10285
เอ่อใช่ ๆ

นิกหล่อมากครับ แจ่ม

ลืมไปเลย แบร่.. ผมมัวแต่โหลดโปรแกรมที่ออฟฟิศอยู่ - -a

เมื่อคืนโปรแกรม 4 GB โหลดเสร็จนู่นเลย 5 ชม.รวด
55555 .. ใครช่างออกแบบโปรแกรมนี่

Mixmerize's picture
1480
วันนี้ลาหยุดครับ

เป็นไข้ ที่ไม่รู้ 2009 รึเปล่า ว่าจะขอกินยานอนพักที่บ้านดูอาการก่อน แป่ววว

nickoe's picture
4320
ขอให้ไม่ใช่

แต่ถ้าดันใช่ก็มองแง่ดีไว้ครับ เราจะได้มีภูมิ ได้หยุดพักนอนโรงพยาบาล
แบบที่ทำงานไม่ด่า ไม่ว่า แถมยินดีให้หยุด ฮา........
จิตใจจะได้สบายขึ้น ใส่หน้ากากด้วยนะคุณน้อง เชื้อจะได้ไม่กระจาย

10285
หายไวไวครับ

ดีเลย ได้นอนอยู่บ้านเหมือนผมอาทิตย์ที่แล้ว
เช่า dvd หนังมาดูได้สองสามเรื่องเลยครับ แบร่..

Nannie's picture
600
โอ้ววว...

ที่ออฟฟิศ มีคนเป็นแล้ว 1 คน

ถ้ามีอาการเจ็บหน้าอก ขอให้รีบไปหาคุณหมอโดยด่วนนะ เพราะใช่แน่ๆเลยล่ะ

หายไวไวเน้อ....

Nannie's picture
600
วันนี้ เจ้านายไม่มาอีกแว้ววว

ว่างงานสุดๆ

เด๋วจะไปลัลล้าที่ตลาดนัดตอนกลางวัน

มีความสุข

10285
- - /

ยินดีด้วยก๊าบบบ

10285
วันนี้ว่างเกิน

แอบง่วงตลอดบ่ายเลย - -