ikok's picture
10285
ไปเจอนักรีวิวหนุ่มหล่อ (มากกกก) รีวีวเปรียบเทียบการแสดงผลระหว่าง Apple Cinema Display ตัว 24" เทียบกับตัว iMac 24" ครับ เปรียบเทียบทั้งการแสดงผล และเรื่องลำโพงครับ =)

ปล. เขาหล่อจริง ๆ นะ 55555 สาว ๆ ระวังใจละลายครับ ยิ้มปากกว้าง

Mixmerize's picture
1480
โธ่

กะว่าเป็นพี่แบรดมารีวิวโชว์ความหล่อเองเต็มที่เลยนะเนี่ย หัวเราะร่วน
ว่าแต่เค้ารีวิวว่าไงมั่งครับ ฟังไม่รู้เรื่องเลย - -"

10285
เขาบอกว่า

หน้าจอ ACD ให้การแสดงผลดีกว่า สว่างกว่า(ปรับความสว่างลงได้มากกว่าสำหรับการแสดงผลในที่มืด) และลำโพงดีกว่า ครับ

ปล.ผมยังไม่มีเงินซื้อครับ ผมจน ~

nickoe's picture
4320
แน่ะ

งั้นก็ขาย nmbp มาซื้อสิครับ แบร่..
อุอุอุอุอุ

10285
ซื้อจอมา..

แล้วมาต่อกับ mac mini ใช่ไหมครับ แบร่..

Mixmerize's picture
1480
อย่างพี่ก๊อก

ต้อง Mac Pro แล่วววว หมดกัน 2

10285
Mac Pro

ตอนนี้เกินตัวไปครับ

แต่ถ้าจะมีสมาชิก mmm ใจดีซื้อให้ ผมก็ยินดี แบร่..