ช่วยรีวิว iWork'09 หรือเพิ่มเข้าไปใน How to:Tags ให้หน่อยได้ไหมครับ

chamoize's picture
1

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

ตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องการใช้ iWork'09 ไม่ค่อยคล่องหน่ะครับ มาทำงานต่างประเทศ แล้วไม่ได้ซื้อคู่มือมาด้วย อยากรบกวนให้มีการรีวิวหรือเพิ่มเข้าไปใน How to:Tag หน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
Chamoize
2209/5/28

[ผมขอย้ายเข้าห้อง feedback นะครับ - ก๊อก]

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

เรื่อง iwork 09 ผมอยากทำใจจะขาดครับ แต่ติดที่ภาระระหว่างวันกับผมไม่ค่อยได้ใช้งานจริงจังครับ

เดี๋ยวผมลองดูนะครับ คาดว่าอาจจะมีการปรับปรุงเวปอีกทีเร็ว ๆ นี้ =)

ขอบคุณที่แนะนำเข้ามานะครับ

little_fuku's picture
703
ติดภาระกิจ

สอนเด็กขี้เกียจสองคน
แบร่..

ikok's picture
10285
แม่นนนน..

ตื่นแล้วเหรอคะ ยิ้มปากกว้าง

จะเที่ยงแล้วนา...